เครื่องมือบำบัดที่มีศักยภาพสูง
เครื่องมือบำบัดที่มีศักยภาพสูง
- YJT HNC
- อู่ฮั่น ประเทศจีน
- 10 วัน
- 5,000 ชุด/เดือน
• เอาต์พุตศักย์ไฟฟ้าสูงหลายระดับ (8000V–12000V) เพื่อการบำบัดที่ยืดหยุ่น
• ระบบบำบัดด้วยไฟฟ้าแบบบูรณาการศักย์ลบและ IF
• เอาต์พุต 80kHz ที่เสถียรช่วยให้ได้ประสิทธิภาพที่สม่ำเสมอ
• โหมดการหมุนเวียนอัจฉริยะสำหรับการทำงานอัตโนมัติ
• สามารถปรับระยะเวลาการรักษาและโหมดการนอนหลับได้
• รองรับฟังก์ชันเพิ่มเติม เช่น ด้ามจับบรรเทาอาการปวด และประจุลบ
• เหมาะสำหรับศูนย์สุขภาพ คลินิก และผู้จัดจำหน่าย
• รองรับการปรับแต่งแบบ OEM, ODM และแบรนด์ส่วนตัว

| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องบำบัดที่มีศักยภาพสูง |
| แบบอย่าง | ดีดับบลิว9202-2 |
| ผลผลิตที่มีศักยภาพสูง | 8000V / 10000V / 12000V |
| เอาต์พุตศักย์ลบ | -4000V / -5500V / -7000V |
| ศักย์ไฟฟ้า IF | 80kHz / 2800Vp-p |
| ความถี่เอาต์พุต | 50Hz / 60Hz |
| โหมดการทำงาน | ระบบหมุนเวียนอัจฉริยะ (เว้นช่วง 5 นาที) |
| เวลาการรักษาเริ่มต้น | 30 นาที (ปรับได้ 10–90 นาที ขั้นละ 10 นาที) |
| โหมดพักเครื่อง | 1–12 ชั่วโมง |
| ฟังก์ชันเพิ่มเติม | ด้ามจับบรรเทาอาการปวด / ไอออนลบ |
| ประเภทการบำบัด | การบำบัดด้วยสนามไฟฟ้าศักย์สูง |
| แอปพลิเคชัน | การสนับสนุนด้านสุขภาพ การฟื้นฟูสมรรถภาพ การจัดการสุขภาพ |
| ประเภทอุปกรณ์ | เดสก์ท็อป |
| โหมดควบคุม | แผงควบคุมดิจิทัล |
| การรับรอง | นี้ |
| ขนาดกล่องสี | 36 × 29 × 50.5 ซม. |
| ปริมาณต่อกล่อง | 2 ชิ้น |
| ขนาดกล่อง | 62 × 38 × 55 ซม. |
| น้ำหนักรวม | 26 กก. |













ข้อมูลบริษัท/โรงงาน
ฐานการผลิตอุปกรณ์สวมใส่แบบอัจฉริยะของ YJT ครอบคลุมพื้นที่เกือบ 100 เอเคอร์ โดยมีพื้นที่รวมทั้งหมด...เป็นการลงทุน 500 ล้านหยวน เป็นนิคมอุตสาหกรรมอัจฉริยะระดับไฮเอนด์ที่ผสมผสานฟังก์ชันต่างๆ เช่น การผลิตอัจฉริยะ การวิจัยและพัฒนาขั้นสูง และการตรวจสอบอุปกรณ์ทางการแพทย์

YJT มีทีมวิจัยมืออาชีพกว่า 60 คน ซึ่งทุกคนจบการศึกษาระดับปริญญาตรีขึ้นไป เราประสบความสำเร็จในการพัฒนาผลิตภัณฑ์มากมายที่มีสิทธิในทรัพย์สินทางปัญญาเป็นของตนเอง และได้รับสิทธิบัตรมากกว่า 50 ฉบับ
นโยบายตัวแทน
1. เป้าหมายและการแบ่งปัน
2. การคุ้มครองระดับภูมิภาค
3. นโยบายการขายออนไลน์
4. นโยบายราคา
5. การสนับสนุนด้านการตลาด
6. การจัดหาผลิตภัณฑ์และการจัดการสินค้าคงคลัง
6. การใช้แบรนด์และการปกป้องภาพลักษณ์
7. การบริการลูกค้าและบริการหลังการขาย
8. การยุติความร่วมมือ
9. ความรับผิดทางกฎหมายและการระงับข้อพิพาท
9. ความรับผิดทางกฎหมายและการระงับข้อพิพาท
บริการปรับแต่ง
1. การให้คำปรึกษาเบื้องต้นและการวิเคราะห์ความต้องการ
2. การออกแบบและโซลูชันที่ปรับแต่งได้ตามความต้องการ
3. การผลิตและการตรวจสอบตัวอย่าง
4. การผลิตและการประกอบชิ้นส่วน
5. การควบคุมคุณภาพและการตรวจสอบ
6. บรรจุภัณฑ์และการติดฉลาก
7. การจัดการด้านโลจิสติกส์และการขนส่ง
8. จัดหาภาพและวิดีโอสำหรับใช้ในการประชาสัมพันธ์โดยมีค่าใช้จ่าย 9. บริการหลังการขาย
10. ข้อเสนอแนะจากลูกค้าและการปรับปรุง
คำถามที่พบบ่อย
1) คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทค้าขาย?
เราเป็นโรงงานที่ตั้งอยู่ในประเทศจีน มีประสบการณ์ระดับมืออาชีพในธุรกิจนี้มากกว่า 18 ปี เราสามารถจัดหา...
ราคาโดยตรงและบริการที่แข่งขันได้
2) โรงงานของคุณมีการควบคุมคุณภาพอย่างไร?
เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวดทั้งในระหว่างสายการผลิตและขั้นสุดท้าย โดยสินค้าทุกชิ้นจะได้รับการตรวจสอบซ้ำ 100% ก่อนจัดส่ง
3) การรับประกันเป็นอย่างไรบ้าง?
รับประกัน 1 ปีนับจากวันที่ซื้อ และบริการหลังการขายตลอดอายุการใช้งาน (หากมีปัญหาด้านคุณภาพภายใน 1 ปี เราจะเปลี่ยนสินค้าใหม่ให้ฟรี)
4) ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?
คุณสามารถติดต่อฝ่ายขายออนไลน์ของเราหรือส่งคำถามมาที่อีเมลของเราได้ โปรดระบุรายละเอียดความต้องการเพิ่มเติมให้ชัดเจนที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ เพื่อที่เราจะได้ส่งข้อเสนอราคาให้คุณโดยเร็วที่สุด
5) เราสามารถใช้โลโก้ของเราเองหรือปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
ใช่แล้ว เรายินดีรับคำสั่งซื้อแบบ OEM และ ODM เป็นอย่างยิ่ง เรามีวิศวกรฝ่ายวิจัยและพัฒนาที่มีประสบการณ์สูงและมีความสามารถในการให้คำแนะนำอย่างมืออาชีพ
เราเป็นโรงงานที่ตั้งอยู่ในประเทศจีน มีประสบการณ์ระดับมืออาชีพในธุรกิจนี้มากกว่า 18 ปี เราสามารถจัดหา...
ราคาโดยตรงและบริการที่แข่งขันได้
2) โรงงานของคุณมีการควบคุมคุณภาพอย่างไร?
เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวดทั้งในระหว่างสายการผลิตและขั้นสุดท้าย โดยสินค้าทุกชิ้นจะได้รับการตรวจสอบซ้ำ 100% ก่อนจัดส่ง
3) การรับประกันเป็นอย่างไรบ้าง?
รับประกัน 1 ปีนับจากวันที่ซื้อ และบริการหลังการขายตลอดอายุการใช้งาน (หากมีปัญหาด้านคุณภาพภายใน 1 ปี เราจะเปลี่ยนสินค้าใหม่ให้ฟรี)
4) ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?
คุณสามารถติดต่อฝ่ายขายออนไลน์ของเราหรือส่งคำถามมาที่อีเมลของเราได้ โปรดระบุรายละเอียดความต้องการเพิ่มเติมให้ชัดเจนที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ เพื่อที่เราจะได้ส่งข้อเสนอราคาให้คุณโดยเร็วที่สุด
5) เราสามารถใช้โลโก้ของเราเองหรือปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
ใช่แล้ว เรายินดีรับคำสั่งซื้อแบบ OEM และ ODM เป็นอย่างยิ่ง เรามีวิศวกรฝ่ายวิจัยและพัฒนาที่มีประสบการณ์สูงและมีความสามารถในการให้คำแนะนำอย่างมืออาชีพ












