อุปกรณ์เลเซอร์บำบัดอเนกประสงค์สำหรับบรรเทาอาการปวดและฟื้นฟู
- YJT HNC
- อู่ฮั่น ประเทศจีน
- 10 วัน
- 5,000 ชุด/เดือน
• การรักษาด้วยเลเซอร์สองความยาวคลื่น: 650 นาโนเมตร และ 808 นาโนเมตร เพื่อบรรเทาอาการปวดได้อย่างหลากหลาย
• หัววัดการรักษา 3 แบบ: หัววัด 1×808nm, หัววัด 3×808nm + 12×650nm
• สามารถปรับความเข้มของเลเซอร์เพื่อการบำบัดเฉพาะจุด: 5 มิลลิวัตต์สำหรับ 650 นาโนเมตร, 180 มิลลิวัตต์สำหรับ 808 นาโนเมตร
• ดีไซน์พกพาสะดวกและถูกหลักสรีรศาสตร์ เหมาะสำหรับคลินิกและศูนย์สุขภาพ
• แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ในตัว ขนาด 2600mAh สำหรับใช้งานกับอุปกรณ์พกพา
• ระยะเวลาการรักษา: 10 นาทีต่อครั้ง ในโหมดต่อเนื่องหรือโหมดเป็นจังหวะ
• มีประสิทธิภาพในการบรรเทาอาการปวด ฟื้นฟู และลดการอักเสบเฉพาะที่

| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์บำบัดที่มีศักยภาพสูง – การบำบัดด้วยไอออนลบ |
| แบบอย่าง | HPT / DW9202-2 |
| ผลผลิตที่มีศักยภาพสูง | 5000V / 7000V / 9000V |
| เอาต์พุตศักย์ลบ | -5000V / -6000V / -7000V |
| ศักย์ไฟฟ้า IF | 80kHz / 2800Vp-p |
| ความถี่เอาต์พุต | 50Hz / 60Hz |
| โหมดการทำงาน | การหมุนเวียนอัจฉริยะ (เว้นช่วง 5 นาที) |
| เวลาการรักษาเริ่มต้น | 30 นาที (ปรับได้ 10-90 นาที ครั้งละ 10 นาที) |
| โหมดพักเครื่อง | 1–12 ชั่วโมง |
| ฟังก์ชันเพิ่มเติม | ด้ามจับบรรเทาอาการปวด / ไอออนลบ |

ข้อบ่งชี้
![]() | ![]() | ![]() |
| อาการปวดเรื้อรัง เช่น โรคข้อเข่าเสื่อม | ไหล่ติด | อาการปวดเฉียบพลัน เช่น ปัญหาเกี่ยวกับข้อต่อ |
| การบาดเจ็บของระบบนักกีฬา | ยาต้านการอักเสบ | การรักษาบาดแผลและการฝังเข็มด้วยเลเซอร์ |

ลักษณะเด่นห้าประการ
![]() | 5 ลักษณะเด่น หน้าจอความละเอียดสูง ชู่ววววว บอกลาปัญหาการอ่านไปได้เลย และช่วยให้การอ่านชัดเจนยิ่งขึ้น หัววัดโลหะคู่ ชู่ววววววว การผสมผสานที่ลงตัวของการแพทย์ เลเซอร์ 808 นาโนเมตร และเลเซอร์สำหรับใช้ในบ้าน 650 นาโนเมตร การตั้งเวลา ชู่ววววววว ตั้งเวลา 10-60 นาที และ 6 เกรด ปรับได้ การควบคุมตามโซน ชู่ววว แบ่งแผงควบคุมออกเป็นสองส่วนเพื่อควบคุมโพรบ A และโพรบ B แยกกัน สิ่งอำนวยความสะดวกเพื่อความปลอดภัยสองชั้น ชู่ววว... ใช้ปุ่มเปิดเครื่องและ ปุ่มฉุกเฉินสำหรับ ความปลอดภัย. |
หัววัดโลหะคู่
![]() | โพรบ เอ หัววัด A ถูกใช้เป็นเลเซอร์ การฝังเข็ม ฉายแสงเฉพาะบริเวณเล็กๆ เพื่อกระตุ้นจุดฝังเข็ม ลดการอักเสบ และลดอาการบวมน้ำ โพรบ บี หัววัด B ใช้สำหรับฉายรังสี ส่วนต่างๆ เช่น กระดูก ข้อต่อ, กล้ามเนื้อ, เอ็นยึดกระดูก คอ และหลัง สำหรับอาการปวด บรรเทาอาการ ซ่อมแซมเนื้อเยื่อ และ การฟื้นฟูสมรรถภาพ ใช้เลเซอร์นำเข้าคุณภาพสูง ไดโอดที่มีอายุการใช้งานยาวนานและ มั่นคง ผลงาน. |
เลเซอร์ระดับต่ำ

เลเซอร์ระดับต่ำก่อให้เกิดปฏิกิริยาเคมีที่ขึ้นอยู่กับแสงในเนื้อเยื่อเพื่อบรรเทาอาการปวด ช่วยลดอาการปวดและอักเสบได้อย่างเกือบหมด และฟื้นฟูการทำงานของร่างกายให้เป็นปกติโดยไม่ต้องใช้ยาแก้ปวด
การแสดงสินค้า





ฐานการผลิตอุปกรณ์สวมใส่แบบอัจฉริยะของ YJT ครอบคลุมพื้นที่เกือบ 100 เอเคอร์ โดยมีพื้นที่รวมทั้งหมด...เป็นการลงทุน 500 ล้านหยวน เป็นนิคมอุตสาหกรรมอัจฉริยะระดับไฮเอนด์ที่ผสมผสานฟังก์ชันต่างๆ เช่น การผลิตอัจฉริยะ การวิจัยและพัฒนาขั้นสูง และการตรวจสอบอุปกรณ์ทางการแพทย์

นโยบายตัวแทน
9. ความรับผิดทางกฎหมายและการระงับข้อพิพาท
บริการปรับแต่ง
เราเป็นโรงงานที่ตั้งอยู่ในประเทศจีน มีประสบการณ์ระดับมืออาชีพในธุรกิจนี้มากกว่า 18 ปี เราสามารถจัดหา...
ราคาโดยตรงและบริการที่แข่งขันได้
2) โรงงานของคุณมีการควบคุมคุณภาพอย่างไร?
เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวดทั้งในระหว่างสายการผลิตและขั้นสุดท้าย โดยสินค้าทุกชิ้นจะได้รับการตรวจสอบซ้ำ 100% ก่อนจัดส่ง
3) การรับประกันเป็นอย่างไรบ้าง?
รับประกัน 1 ปีนับจากวันที่ซื้อ และบริการหลังการขายตลอดอายุการใช้งาน (หากมีปัญหาด้านคุณภาพภายใน 1 ปี เราจะเปลี่ยนสินค้าใหม่ให้ฟรี)
4) ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?
คุณสามารถติดต่อฝ่ายขายออนไลน์ของเราหรือส่งคำถามมาที่อีเมลของเราได้ โปรดระบุรายละเอียดความต้องการเพิ่มเติมให้ชัดเจนที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ เพื่อที่เราจะได้ส่งข้อเสนอราคาให้คุณโดยเร็วที่สุด
5) เราสามารถใช้โลโก้ของเราเองหรือปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
ใช่แล้ว เรายินดีรับคำสั่งซื้อแบบ OEM และ ODM เป็นอย่างยิ่ง เรามีวิศวกรฝ่ายวิจัยและพัฒนาที่มีประสบการณ์สูงและมีความสามารถในการให้คำแนะนำอย่างมืออาชีพ

















