DW-9202-02 | อุปกรณ์บำบัดด้วยศักย์ไฟฟ้าสูง 12000 โวลต์
DW-9202-02 | อุปกรณ์บำบัดด้วยศักย์ไฟฟ้าสูง 12000 โวลต์
- YJT HNC
- อู่ฮั่น ประเทศจีน
- 10 วัน
- 5,000 ชุด/เดือน
• ให้กำลังไฟฟ้าสูงถึง 12000.0V สำหรับการใช้งานด้านการบำบัดขั้นสูง
• ปรับระดับแรงดันไฟฟ้าได้หลายระดับ เพื่อการตั้งค่าการรักษาที่ยืดหยุ่น
• ระบบบำบัดด้วยไฟฟ้าแบบบูรณาการศักย์ลบและ IF
• โหมดการหมุนเวียนอัจฉริยะสำหรับการทำงานอัตโนมัติ
• ความถี่คงที่ 80kHz ช่วยให้ประสิทธิภาพการทำงานสม่ำเสมอ
• รองรับการใช้งานเพื่อบรรเทาอาการปวดและมีฟังก์ชันปล่อยประจุลบ
• เหมาะสำหรับคลินิก ศูนย์สุขภาพ และผู้จัดจำหน่าย
• รองรับการปรับแต่งแบบ OEM, ODM และแบรนด์ส่วนตัว
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์บำบัดที่มีศักยภาพสูง |
| แบบอย่าง | ดีดับบลิว-9202-02 |
| ผลผลิตที่มีศักยภาพสูง | 8000.0V / 10000.0V / 12000.0V |
| เอาต์พุตศักย์ลบ | -4000.0V / -5500.0V / -7000.0V |
| ศักย์ไฟฟ้า IF | 80.0kHz / 2800Vp-p |
| ความถี่เอาต์พุต | 50Hz / 60Hz |
| โหมดการทำงาน | ระบบหมุนเวียนอัจฉริยะ (ช่วงเวลา 5.0 นาที) |
| เวลาการรักษาเริ่มต้น | 30 นาที (ปรับได้ 10–90 นาที ขั้นละ 10 นาที) |
| โหมดพักเครื่อง | 1–12 ชั่วโมง |
| ฟังก์ชันเพิ่มเติม | ด้ามจับบรรเทาอาการปวด / ไอออนลบ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100–240 โวลต์ |
| ประเภทการบำบัด | การบำบัดด้วยสนามไฟฟ้าศักย์สูง |
| แอปพลิเคชัน | การสนับสนุนด้านสุขภาพ การฟื้นฟูสมรรถภาพ การจัดการสุขภาพ |
| การรับรอง | นี้ |
| ประเภทอุปกรณ์ | เดสก์ท็อป |
| โหมดควบคุม | แผงควบคุมดิจิทัล |
| ขนาดกล่องสี | 36 × 29 × 50.5 ซม. |
| ปริมาณต่อกล่อง | 2 ชิ้น |
| ขนาดกล่อง | 62 × 38 × 55 ซม. |
| น้ำหนักรวม | 26.0 กก. |
หลักการทำงานอุปกรณ์บำบัดด้วยศักย์ไฟฟ้าส่วนใหญ่ใช้ศักย์ไฟฟ้าสูง ศักย์ไฟฟ้าลบ และสนามไฟฟ้าเลียนแบบธรรมชาติที่สร้างขึ้นด้วยความถี่ปานกลาง เพื่อให้ผู้เข้ารับการรักษาได้กลับคืนสู่ธรรมชาติ และซ่อมแซมความผิดปกติและอุปสรรคต่างๆ ที่เกิดจากความเสียหายของสภาพแวดล้อมทางธรรมชาติ หลังจากผ่านกระบวนการโดยอุปกรณ์นี้ กระแสสลับ (AC) จะถูกแปลงเป็นสนามไฟฟ้ากระแสสลับแรงดันสูง ซึ่งสามารถทำให้ทุกส่วนของร่างกายผู้ใช้สั่นสะเทือนอย่างละเอียดอ่อน ดังนั้นความไม่สมดุลของเนื้อเยื่อและอวัยวะในร่างกายจึงได้รับการฟื้นฟูอย่างเต็มที่ ความสามารถในการรักษาตัวเองตามธรรมชาติของมนุษย์ได้รับการปรับปรุง เซลล์จะถูกกระตุ้นอย่างมีประสิทธิภาพ การทำงานของการนำกระแสประสาทจะแข็งแรงขึ้น และการเคลื่อนไหวของระบบทางเดินอาหารจะเร็วขึ้น เพื่อให้สามารถรักษาอาการท้องผูกเรื้อรังได้ โดยวิธีการประดิษฐ์ สนามไฟฟ้าที่มีความถี่การสั่นสะเทือนสูงจะส่งผลต่อร่างกายมนุษย์ กระจายไปรอบๆ ผู้ใช้ และสร้างสนามแม่เหล็กไฟฟ้าความถี่กลางที่เสถียรของไฟฟ้ากระแสสลับแรงดันสูงลบ เพื่อส่งเสริมการไหลเวียนโลหิต เปิดเส้นเลือดฝอย บรรเทาอาการปวด และอื่นๆ เมื่อใช้เอาต์พุตแรงดันสูงลบ สนามไฟฟ้าแรงดันสูงลบจะทำลายการกระจายประจุเดิมของร่างกาย ประจุที่เปลี่ยนแปลงจะว่ายไปมาระหว่างเนื้อเยื่อและเซลล์ จากนั้นจะส่งผลให้เกิดการเปลี่ยนแปลงทางชีวภาพ ทางกายภาพ และทางเคมีหลายอย่าง ซึ่งจะส่งเสริมการทำงานทางชีวภาพและสภาวะทางพยาธิวิทยาของร่างกาย เนื้อเยื่อและอวัยวะต่างๆ กระตุ้นระบบประสาทพาราซิมพาเทติกเพื่อควบคุมความผิดปกติของระบบประสาทอัตโนมัติ จึงสามารถรักษาอาการอ่อนเพลีย ปวดศีรษะ นอนไม่หลับ ฯลฯ ได้
ข้อมูลบริษัท/โรงงาน







คำถามที่พบบ่อย1) คุณเป็นโรงงานหรือบริษัทค้าขาย?
เราเป็นโรงงานที่ตั้งอยู่ในประเทศจีน มีประสบการณ์ระดับมืออาชีพในธุรกิจนี้มากกว่า 18 ปี
2) โรงงานของคุณมีการควบคุมคุณภาพอย่างไร?
เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวดทั้งในระหว่างสายการผลิตและขั้นสุดท้าย โดยสินค้าทุกชิ้นจะได้รับการตรวจสอบซ้ำ 100% ก่อนจัดส่ง
3) การรับประกันเป็นอย่างไรบ้าง?
รับประกัน 1 ปีนับจากวันที่ซื้อ และบริการหลังการขายตลอดอายุการใช้งาน (หากมีปัญหาด้านคุณภาพภายในหนึ่งปี)
(ทุกปี เราสามารถเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ฟรีได้)
4) ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?
คุณสามารถติดต่อฝ่ายขายออนไลน์ของเรา หรือส่งคำถามมาทางอีเมลได้ กรุณาส่งรายละเอียดเพิ่มเติมให้เราด้วย
โปรดระบุรายละเอียดข้อกำหนดให้ชัดเจนที่สุด เพื่อที่เราจะได้ส่งข้อเสนอให้คุณได้ทันที
5) เราสามารถใช้โลโก้ของเราเองหรือปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
ใช่แล้ว เรายินดีรับคำสั่งซื้อแบบ OEM และ ODM เรามีทีมวิศวกรวิจัยและพัฒนาที่มีประสบการณ์สูง และ...
มีความสามารถในการให้คำแนะนำอย่างมืออาชีพสูง
เราเป็นโรงงานที่ตั้งอยู่ในประเทศจีน มีประสบการณ์ระดับมืออาชีพในธุรกิจนี้มากกว่า 18 ปี
เราสามารถเสนอราคาโดยตรงและบริการที่แข่งขันได้
2) โรงงานของคุณมีการควบคุมคุณภาพอย่างไร?
เรามีระบบควบคุมคุณภาพที่เข้มงวดทั้งในระหว่างสายการผลิตและขั้นสุดท้าย โดยสินค้าทุกชิ้นจะได้รับการตรวจสอบซ้ำ 100% ก่อนจัดส่ง
3) การรับประกันเป็นอย่างไรบ้าง?
รับประกัน 1 ปีนับจากวันที่ซื้อ และบริการหลังการขายตลอดอายุการใช้งาน (หากมีปัญหาด้านคุณภาพภายในหนึ่งปี)
(ทุกปี เราสามารถเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้ฟรีได้)
4) ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร?
คุณสามารถติดต่อฝ่ายขายออนไลน์ของเรา หรือส่งคำถามมาทางอีเมลได้ กรุณาส่งรายละเอียดเพิ่มเติมให้เราด้วย
โปรดระบุรายละเอียดข้อกำหนดให้ชัดเจนที่สุด เพื่อที่เราจะได้ส่งข้อเสนอให้คุณได้ทันที
5) เราสามารถใช้โลโก้ของเราเองหรือปรับแต่งผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
ใช่แล้ว เรายินดีรับคำสั่งซื้อแบบ OEM และ ODM เรามีทีมวิศวกรวิจัยและพัฒนาที่มีประสบการณ์สูง และ...
มีความสามารถในการให้คำแนะนำอย่างมืออาชีพสูง
















